Kaabo si oju opo wẹẹbu wa.

Nipa re

Profaili Ohun-ọṣọ Notting Hill

Ní ọdún 1999, baba Charly bẹ̀rẹ̀ ẹgbẹ́ kan láti ṣiṣẹ́ lórí àwọn ohun ọ̀ṣọ́ onígi iyebíye, pẹ̀lú iṣẹ́ ọwọ́ àṣà ìbílẹ̀ ti àwọn ará China. Lẹ́yìn ọdún márùn-ún ti iṣẹ́ àṣekára, ní ọdún 2006, Charly àti ìyàwó rẹ̀ Cylinda dá ilé-iṣẹ́ Lanzhu sílẹ̀ láti fẹ̀ sí iṣẹ́ ìdílé ní orílẹ̀-èdè China nípa bíbẹ̀rẹ̀ sí í kó àwọn ọjà náà jáde.
Ilé-iṣẹ́ Lanzhu gbẹ́kẹ̀lé iṣẹ́ OEM láti mú iṣẹ́ wa dàgbà ní àkọ́kọ́. Ní ọdún 1999, a forúkọ sílẹ̀ fún àmì ìṣòwò Notting Hill láti kọ́ àwọn ẹ̀ka ọjà tiwa, ó ti ṣe ìlérí láti tan àwọn ìgbésí ayé òde òní ti ilẹ̀ Yúróòpù ká. Ó ní ipò kan nínú ọjà àga gíga ní orílẹ̀-èdè China pẹ̀lú àṣà ìṣẹ̀dá àti iṣẹ́ ọwọ́ tó lágbára. Àga Notting Hill ní àwọn ìlà ọjà pàtàkì mẹ́rin: àṣà ìṣẹ̀dá “Loving home” ti Faransé; àṣà ìṣẹ̀dá àti ti òde òní ti jara “Romantic City”; àṣà ìṣẹ̀dá òde òní ti “Ancient & Modern”. Jara tuntun ti “Be young” pẹ̀lú àṣà ìṣẹ̀dá òde òní tó rọrùn jù. Jara mẹ́rin wọ̀nyí bo àwọn àṣà ìṣẹ̀dá òde márùn-ún ti Neo-classical, orílẹ̀-èdè Faransé, Ítálì òde òní, fúyẹ́fẹ́fẹ́ Amẹ́ríkà àti Zen China tuntun.

Àwọn olùdásílẹ̀ náà fi pàtàkì gidigidi sí ṣíṣe àjọṣepọ̀ pẹ̀lú àwọn oníbàárà kárí ayé. Láti ọdún 2008, a ti ń kópa nínú ìfihàn canton nígbà gbogbo, láti ọdún 2010, a ti jẹ́ olùkópa nínú China International Furniture Expo ní Shanghai ní ọdọọdún, a sì tún ti jẹ́ olùkópa nínú China International Furniture Fair ní Guangzhou (CIFF) láti ọdún 2012. Lẹ́yìn iṣẹ́ takuntakun, iṣẹ́ wa ti ń dàgbàsókè kárí ayé.
Àwọn ohun ọ̀ṣọ́ Notting Hill gbára lé ilé iṣẹ́ tirẹ̀ àti ogún ọdún tí ìmọ̀ ẹ̀rọ ti kó jọ, àti ìran àgbáyé tó gbòòrò, tí ó ń lo kókó àṣà àti iṣẹ́ ọ̀nà àgbáyé sínú àwòrán ohun ọ̀ṣọ́, tí ó ń gbìyànjú láti ṣẹ̀dá àyè ìgbé ayé tó gbayì àti tó lẹ́wà fún àwọn oníbàárà.

Àròpọ̀
+
sqm
Yàrá ìfihàn
+
sqm
Ju lọ
àwọn nǹkan

Níní ilé iṣẹ́ méjì, tí ó ní àyè tó ju 30,000 sqm àti yàrá ìfihàn tó ju 1200 sqm lọ, Notting Hill ní àwọn ohun èlò tó ju 200 lọ tí wọ́n ń ṣiṣẹ́ papọ̀ báyìí.
Láti ọdún díẹ̀ sẹ́yìn, ó ti dàgbàsókè sí àmì-ìdámọ̀ràn pẹ̀lú orúkọ rere àti òkìkí ní ọjà àga.


  • sns02
  • sns03
  • sns04
  • sns05
  • ins